โกลเด้นบีชโฮเต็ล, พัทยา, ไทยตั้งอยู่ได้ดีในพัทยากลางซึ่งเป็นพื้นที่ที่ดีและ เมืองพัทยาเราให้คุณพักอย่างรื่นรมย์และสะดวกอภิมหาใกล้กับเซ็นทรัลเฟสติวัลพัทยาบีชที่มีความซับซ้อนวิถีชีวิตริมชายหาดที่ใหญ่ที่สุดในเอเชียและเพียง 300 เมตร ห่างจากริมชายหาดพัทยา

ยินดีต้อนรับ.

เลือกการเชื่อมโยงจากเมนูคอนเซียที่จะได้รับการเข้าถึงข้อมูลได้อย่างรวดเร็วที่สำคัญ.

Latest Result

Thursday, 05 December 2019

First Prize

Second Prize

Third Prize

View Details

Result

Date Prize 1 Prize 2 Prize 3
Monday, 17 March 2014 View more
Sunday, 26 October 2014 View more
Saturday, 14 March 2015 View more
Friday, 19 June 2015 View more
Tuesday, 26 August 2014 View more
Friday, 28 November 2014 View more
Wednesday, 03 December 2014 View more
Tuesday, 23 December 2014 View more
Friday, 02 January 2015 View more
Monday, 27 April 2015 View more
  • ชีวิตเป็นเพียงเรื่องง่ายและสนุกในพัทยา นี่คือเหตุผลที่ Pattaya Lottery ดึงดูดจำนวนมากของลูกค้าในแต่ละปี
Pattaya Lottery • 12 East Ogden Avenue • THAILAND, PT 89101 • (+66) 38- 422331-2
อย่าให้เกมรับจากมือ เพื่อขอความช่วยเหลือ CALL (+66) 38- 422331-2.